- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 19 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
เคทีซีชวนขาแดนซ์ร่วมส่งคลิป Tik Tok ในแคมเปญ #DancewithKTCพี่เบิ้ม
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/11/KTC1-286x336.jpg)
หลังจากส่ง “เคทีซี พี่เบิ้ม” ลงชิงเค้กตลาดสินเชื่อจำนำทะเบียนรถไปเรียบร้อย วันนี้เพื่อให้ชื่อ พี่เบิ้มติดหู อยู่ในใจลูกค้า เคทีซี พี่เบิ้ม ขอชวนขาแด๊นซ์มาโยกย้ายสเต็ปกันบนแอปฯ Tik Tok กับแคมเปญ #DancewithKTCพี่เบิ้ม แว่วว่าแค่วันแรกก็มียอดแคมเปญวิวทะลุไปแล้ว 26,000 วิว และมีคนมาร่วม Challenge แล้วกว่า 60 คลิป ช่วงนี้ถ้าผ่านไปที่ไหน ได้ยินเสียงสตาร์ทรถต่อด้วยเพลงเคทีซี พี่เบิ้ม บะบะ เบิ้ม เบิ้ม เบิ้ม มาพร้อมกับท่าเต้นเฉพาะตัวที่ดีไซน์มาจากจุดแข็งของสินเชื่อเคทีซี พี่เบิ้มแล้วล่ะก็ ไม่ต้องแปลกใจ มาเต้นกับพี่เบิ้มนะครับ..จัดไป !!!!
You must be logged in to post a comment Login