- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 15 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
ไดกิ้น มอบเครื่องปรับอากาศและ Bioantibody Filter จำนวน 7 เครื่องรวมมูลค่า 200,000 บาทให้คลินิกทันตกรรม สถาบันประสาทวิทยา
นายบัณฑิต ศรีวัลลภานนท์ กรรมการผู้จัดการบริษัท สยามไดกิ้นเซลส์ จำกัด มอบเครื่องปรับอากาศและ Bioantibody Filter พร้อมติดตั้งจำนวน 7 เครื่อง รวมมูลค่าประมาณ 200,000 บาทให้แก่คลินิกทันตกรรม สถาบันประสาทวิทยา โดยมีนายแพทย์ธนินทร์ เวชชาภินันท์ ผู้อำนวยการสถาบันประสาทวิทยา เป็นผู้รับมอบ ร่วมด้วยผู้บริหารสถาบันประสาทวิทยา ประกอบด้วย ว่าที่พันตรีเรืองฤทธิ์ หมีวัน รองผู้อำนวยการด้านอำนวยการ และทันตแพทย์หญิง สุวลี ถาวรรุ่งโรจน์ หัวหน้ากลุ่มงานทันตกรรม พร้อมด้วย ผศ.ดร. ตุลย์ มณีวัฒนา อดีตนายกสมาคมปรับอากาศแห่งประเทศไทย เข้าร่วมงาน เมื่อวันที่ 27 พฤศจิกายน 2563 ณ สถาบันประสาทวิทยา
You must be logged in to post a comment Login