- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
“มัณฑนา มาร์เก็ตติ้ง” เปิดตัวผลิตภัณฑ์ใหม่ใน กลุ่มเวชภัณฑ์ “NABO”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2020/12/11-300x225.jpg)
เมื่อเร็วๆนี้ นางสุวรรณี ภู่นภานนท์ รองผู้จัดการใหญ่อาวุโสกลุ่มธุรกิจสินค้าเวชภัณฑ์และเครื่องมือแพทย์ บริษัท เบอร์ลี่ ยุคเกอร์ จำกัด (มหาชน) เปิดตัวผลิตภัณฑ์ใหม่ในกลุ่มเวชภัณฑ์ “NABO” ภายใต้คอนเซ็ปต์ หน้าไหนก็ควีน สวยได้ด้วย NABO ผลิตภัณฑ์โบท็อกซ์เกาหลีแบรนด์เดียวที่ผ่านการรับรองจาก อย. ประเทศสหรัฐอเมริกา (U.S. FDA) โดยมีบริษัท มัณฑนา มาร์เก็ตติ้ง จำกัด บริษัทในกลุ่มบีเจซี เป็นตัวแทนจัดจำหน่ายแต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทย โดยมี “มิว นิษฐา จิรยั่งยืน” เป็นพรีเซนเตอร์ โดยตั้งเป้าเป็นโบท็อกซ์แบรนด์เกาหลีอันดับ 1 ในประเทศไทย และครอบคลุมเข้าถึงคลินิก 1,000 สาขาทั่วประเทศภายในปี 2564
สำหรับ NABO มีคุณสมบัติโดดเด่นด้านความบริสุทธิ์สูง เนื่องจากใช้เทคโนโลยีที่ได้รับสิทธิบัตร “HI-PURE Technology” ในการผลิต ทำให้มีโอกาสดื้อโบท็อกซ์น้อย นิยมใช้ในการปรับรูปหน้าและลดริ้วรอย ทำให้ใบหน้าแลดูเป็นธรรมชาติ ไม่ดูแข็งหรือตึงเกินไป นอกจากนั้น NABO ยังได้รับการยอมรับว่า มีความปลอดภัยสูง และมีการจัดจำหน่ายไปมากกว่า 80 ประเทศทั่วโลก ทั้งนี้หากท่านใดที่สนใจสามารถเข้ารับบริการ NABO ได้ที่คลินิกชั้นนำทั่วประเทศ โดยสามารถเช็ครายละเอียดได้ที่ Line : @montanamarketing Facebook : Montana Marketing Thailand
You must be logged in to post a comment Login