- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 14 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
เปิดงาน…สังคมสุขใจ ครั้งที่ 7
เมื่อเร็วๆ นี้ หม่อมหลวงปนัดดา ดิศกุล สมาชิกวุฒิสภา ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดงานสังคม สุขใจ ครั้งที่ 7 โดยมีนายสุรศักดิ์ เจริญศิริโชติ ผู้ว่าราชการจังหวัดนครปฐม ดร.นพ.ไพโรจน์ เสาน่วม ผู้ช่วยผู้จัดการกองทุนสนับสนุนการสร้างเสริมสุขภาพ (สสส.) น.ส.ปทิตตา ตันติเวชกุล ผู้อำนวยการกองส่งเสริมสินค้าการท่องเที่ยว ททท. นายจิรุตถ์ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการ สำนักงานส่งเสริมการจัดประชุมและนิทรรศการ (สสปน.) และนายอรุษ นวราช เลขานุการมูลนิธิสังคมสุขใจ ร่วมพิธีเปิดงาน ณ หมู่บ้านปฐม สวนสามพราน จ.นครปฐม
You must be logged in to post a comment Login