- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 9 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
กลุ่ม unite Thailand ร่วมกับบริษัท OCB 1992 ขอเชิญร่วมบริจาคหน้ากากอนามัย ไม่จำกัดจำนวน เพื่อแพทย์และพยาบาล
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/01/uy2.jpg)
กลุ่ม unite Thailand ซึ่งเป็นกลุ่มของคนรุ่นใหม่มาจากทุกสาขาอาชีพ ร่วมกับบริษัท โอซีบี 1992 จำกัด ขอเชิญประชาชนและผู้ที่สนใจทุกท่าน เข้าร่วมบริจาคหน้ากากอนามัย ต้านภัยการแพร่ระบาดของเชื้อโควิด 19 รอบใหม่ ไม่จำกัดจำนวน เพื่อนำไปส่งมอบต่อให้กับคณะแพทย์ พยาบาล บุคลากรทางด้านการแพทย์ และเจ้าหน้าที่ ทั้งนี้เนื่องจากหน้ากากอนามัย ถือว่าเป็นหนึ่งในอุปกรณ์ที่จำเป็นอย่างยิ่งสำหรับแพทย์และบุคลากรทางการแพทย์ ที่จะทำให้สามารถปฏิบัติหน้าที่ได้อย่างปลอดภัย เพราะท่านเหล่านี้คือหน้าด่านในการคัดกรอง ตรวจ และรักษาผู้ป่วย จึงเสี่ยงต่อการสัมผัส และได้รับเชื้อโรคอย่างสูง
โดยผู้สนใจที่จะร่วมบริจาค สามารถส่งหน้ากากอนามัยมาได้ที่ บริษัท โอซีบี 1992 จำกัด เลขที่ 21/202-203 ถนนสุขุมวิท 62 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพ 10260 สอบ ถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทรศัพท์ 02-3320166 ได้ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป
You must be logged in to post a comment Login