- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
ตรวจเยี่ยมการเรียนการสอน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/02/ffd.jpg)
นายมติชน มูลสูตร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เข้าตรวจเยี่ยมการเรียนการสอนในวันเปิดเรียนวันแรกในช่วงสถานการณ์การแพร่ระบาดไวรัสโคโรนา (2019)ของโรงเรียนในสังกัด สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (สปฐ.) จังหวัดนครปฐม โดยมี นายชัยณรงค์ ยงยิ่งเชาว์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสามความเผือก พร้อมคณะอาจารย์และนักเรียน ให้การต้อนรับ เมื่อวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2564 ณ โรงเรียนวัดสามควายเผือก อำเภอเมือง จังหวัดนครปฐม ทั้งนี้โรงเรียนวัดสามควายเผือกได้ดำเนินการเป็นไปตามมาตรการผ่อนคลายการเปิดเรียน และรูปแบบการเรียนการสอนในโรงเรียนตามประกาศของจังหวัดนครปฐม เป็นที่เรียบร้อย
You must be logged in to post a comment Login