- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 1 hour ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
LEO สนับสนุนโครงการ Sustainable Young Well-Being Leader
บริษัท ลีโอ โกลบอล โลจิสติกส์ จำกัด (มหาชน) (LEO) ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการสนับสนุนโครงการ Sustainable Young Well-Being Leader มอบทุนสนับสนุนและร่วมทำกิจกรรมกับน้อง ๆ ในการสร้างฟาร์มปลูกผักเพื่อปลูกฝังแนวคิดเศรษฐกิจแบบพอเพียงและสร้างผลผลิต ที่ยั่งยืน โดยโครงการนี้ตั้งอยู่บนแนวคิดศาสตร์พระราชาเพื่อให้เกิดความยั่งยืน ผ่านความร่วมมือในรูปแบบของ Co-SMART Farming ระหว่าง เด็กนักเรียนโรงเรียนราษฎร์บำรุงธรรม พร้อมผู้เชี่ยวชาญทางเกษตรปลอดภัยโคกหนองนาของไร่ใจยิ้ม ของอาจารย์กฤษณ์ รุยาพร และอาจารย์สุภาวดี ล้อมวงษ์ และการสนับสนุนทุนจาก LEO สนับสนุน Leadership Experiences Sandbox ตลอดโครงการ กิจกรรมดังกล่าวจัดขึ้น ณ โรงเรียนราษฎร์บำรุงธรรม อ. เลาขวัญ จ.กาญจนบุรี เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login