- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 1 hour ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
JR มอบชุดป้องกันเชื้อส่วนบุคคล (PPE) จำนวน 100 ชุด ให้กับมหาวิทยาลัยมหาสารคาม
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/03/JR1.jpg)
คุณจรัญ วิวัฒน์เจษฎาวุฒิ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท เจ.อาร์.ดับเบิ้ลยู. ยูทิลิตี้ จำกัด (มหาชน) (JR) มอบหมายให้ผู้แทนบริษัทฯ มอบชุดป้องกันเชื้อส่วนบุคคล (Personal Protective Equipment – PPE) จำนวน 100 ชุด ให้กับมหาวิทยาลัยมหาสารคาม เพื่อจัดส่งให้บุคลากรทางการแพทย์ โรงพยาบาลสุทธาเวช คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม สำหรับใช้ในการรักษาผู้ป่วยโรค COVID-19 ให้เกิดความปลอดภัยขณะปฏิบัติงาน บริษัท เจ.อาร์ ดับเบิ้ลยู ยูทิลิตี้ จำกัด(มหาชน) มีความตั้งใจอย่างยิ่งที่จะร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการสนับสนุนหน่วยงานต่าง ๆ เพื่อแก้ไขสถานการณ์โรคระบาดครั้งนี้ ขอให้ชาวจังหวัดมหาสารคาม และคนไทยทุกคนได้กลับมาใช้ชีวิตเป็นปกติสุขดังเดิมโดยเร็ว
You must be logged in to post a comment Login