- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
iSAB เซ็น MOU ร่วมกับ นิเทศศาสตร์ จุฬาฯ มุ่งพัฒนาหลักสูตร THE MASTER
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/03/EP.jpg)
นายบุญเกียรติ โชควัฒนา ประธานสถาบันยุทธศาสตร์ธุรกิจเชิงบวก (iSAB) และ นายบุญชัย โชควัฒนา ประธานหลักสูตร THE MASTER ร่วมด้วย รศ.ดร.ปรีดา อัครจันทโชติ คณบดีคณะนิเทศศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ร่วมลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการระหว่าง สถาบันยุทธศาสตร์ธุรกิจเชิงบวก (iSAB) และ คณะนิเทศศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย เพื่อพัฒนาศักยภาพทางด้านวิชาการของ หลักสูตรนักบริหารยุทธศาสตร์ธุรกิจเชิงบวก “THE MASTER” แก่ผู้บริหารองค์กร เจ้าของธุรกิจ และทายาทผู้ประกอบการ ให้มีความรู้ความสามารถเพิ่มขึ้น และเป็นประโยชน์ต่อการปฏิบัติงานให้มีประสิทธิภาพอย่างยั่งยืน ณ ห้องประชุม ดร.เทียม โชควัฒนา คณะนิเทศศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
You must be logged in to post a comment Login