- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
เครือเฮอริเทจ ร่วมสนับสนุนงานออกร้านคณะภริยาทูต ครั้งที่ 54
เครือเฮอริเทจ ผู้ผลิตและจัดจำหน่ายอาหารและเครื่องดื่มเพื่อสุขภาพ นำโดย วลัยทิพย์ ซื่อตรงมั่นคง ผู้อำนวยการฝ่ายสื่อสารองค์กร เครือเฮอริเทจ ร่วมเป็นผู้สนับสนุนหลักในงานออกร้าน “งานคณะภริยาทูต ครั้งที่ 54” ภายใต้คอนเซ็ปต์ “Shop the World” โดยชวนคุณมาเพลิดเพลินกับอาหารและเครื่องดื่มเพื่อสุขภาพหลากหลายชนิด กับบูธเครือเฮอริเทจ ภายใต้แนวคิด “Shop the World of Healthy Food”
สานรับคอนเซ็ปต์งานเพื่อให้คุณได้เลือกซื้อสินค้าเพื่อสุขภาพระดับโลก พร้อมจัดโปรโมชั่นลดราคาสูงสุด 50% โดยภายในงานได้รับความสนใจจากผู้เข้าร่วมงานเป็นจำนวนมาก ณ รอยัล พารากอน ฮอลล์ ชั้น 5 ศูนย์การค้าสยามพารากอน เมื่อวันก่อน
You must be logged in to post a comment Login