- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ซัสโก้ ร่วมแสดงความยินดี เปิดบริการ เคเอฟซี ไดร์ฟทรู ภายในปั๊มน้ำมัน “ซัสโก้ สาขาวัดยายร่ม”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/03/So1.jpg)
นายชัยฤทธิ์ สิมะโรจน์ กรรมการผู้จัดการ และ นายมาวีร์ สิมะโรจน์ รองกรรมการผู้จัดการ บริษัท ซัสโก้ จำกัด (มหาชน) ร่วมแสดงความยินดีกับ นายพีรพงศ์ มหาวงศนันท์ เจ้าหน้าที่บริหารฝ่ายพัฒนาธุรกิจ บริษัท เรสเทอรองตส์ ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด [เคเอฟซี] ในโอกาสเปิด เคเอฟซี ไดร์ฟทรู โดยมี นางปราณี พงศ์พันธุ์สถาพร ผู้บริหารสถานีบริการน้ำมันซัสโก้ สาขาวัดยายร่ม ให้การต้อนรับในการเปิดให้บริการ เคเอฟซี ไดร์ฟทรู ภายในปั๊มน้ำมันซัสโก้ สาขาวัดยายร่ม ครั้งนี้ สะท้อนแนวคิด SUSCO Fuel Your Day เติมพลังให้วันของคุณ ได้เป็นอย่างดี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/03/So2.jpg)
สำหรับ เคเอฟซี ไดร์ฟทรู ภายในปั๊มน้ำมันซัสโก้ สาขาวัดยายร่ม เปิดให้บริการอาหาร และเครื่องดื่ม ในรูปแบบ Drive Thru (ไดร์ฟทรู) เพื่ออำนวยความสะดวกสบาย และเติมเต็มไลฟ์สไตล์ให้กับคนรุ่นใหม่ อีกทั้ง ยังเปิดให้บริการนั่งรับประทานภายในร้าน ด้วยบรรยากาศการตกแต่งที่ทันสมัยสวยงาม สามารถนั่งได้แบบชิลล์ๆ นับเป็น Rest Point (จุดแวะพัก) ที่ดีบนถนนพระรามสอง(ฝั่งขาออก) เหมาะกับให้ผู้พักอาศัยใกล้เคียง และผู้เดินทางไกลสู่ภาคใต้ของประเทศไทย แวะพักใช้บริการฝากท้องได้ที่ เคเอฟซี ไดร์ฟทรู
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/03/So4.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/03/So3.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/03/So5.jpg)
You must be logged in to post a comment Login