- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ซิมเพิ้ล ฟู้ดส์ ก้าวสู่ปีที่ 7 ร่วมส่งเสริมสุขภาพดี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/04/kl.jpg)
แพทย์หญิงพนิดา ศรีสันต์ รองผู้อำนวยการด้านการแพทย์ และ ทรงศิริ นิลจุลกะ หัวหน้างานการพยาบาลผู้ป่วยนอกจักษุโสตศอนาสิก รับมอบนมอัลมอนด์แบรนด์ 137 ดีกรี มูลค่า 744,300 บาท จากตัวแทนบริษัท ซิมเพิ้ล ฟู้ดส์ จำกัด ผู้นำในการผลิตและจัดจำหน่ายนมอัลมอนด์ นมวอลนัทและนมพิสตาชิโอ ระดับพรีเมียม ณ มูลนิธิสถาบันสุขภาพเด็กแห่งชาติมหาราชินี เมื่อเร็ว ๆ นี้
กิจกรรมดังกล่าวจัดภายใต้โครงการส่งเสริมสุขภาพดีให้สังคมไทยร่วมกับ 12 หน่วนงาน มอบนม อัลมอนด์มูลค่ารวมกว่า 3 ล้านบาทให้ชุมชน โรงพยาบาล และโรงเรียนที่ขาดแคลน ในโอกาสที่บริษัทก้าวสู่ปีที่ 7
You must be logged in to post a comment Login