- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
เครือเฮอริเทจ ร่วมสนับสนุนงานออกร้านคณะภริยาทูต ครั้งที่ 54 พร้อมแนวคิด “Shop the World of Healthy Food”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/04/her.jpg)
เครือเฮอริเทจ ผู้ผลิตและจัดจำหน่ายอาหาร และเครื่องดื่มเพื่อสุขภาพ นำโดย วลัยทิพย์ ซื่อตรงมั่นคง ผู้อำนวยการฝ่ายสื่อสารองค์กร ร่วมสนับสนุนหลักในงานออกร้าน “งานคณะภริยาทูต ครั้งที่ 54” ภายใต้คอนเซ็ปต์ “Shop the World of Healthy Food” โดยการยกทัพผลิตภัณฑ์เพื่อสุขภาพมากมายหลากหลายชนิดให้เลือกสรร อาทิ เฮอริเทจ, บลูไดมอนด์, เนเจอร์ เซ็นเซชั่น, นัท วอล์คเกอร์, ซันคิสท์, วันเดอร์พัฟฟ์ ป๊อบคอร์น และอาหารออร์แกนิกแบรนด์ “เลอ-รูท” พร้อมทั้งจัดโปรโมชั่นลดแลกแจกแถม ให้ช้อปมันส์จุใจ ณ รอยัล พารากอน ฮอลล์ ชั้น 5 ศูนย์การค้าสยามพารากอน เมื่อวันก่อน
You must be logged in to post a comment Login