- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
มอบข้าวสาร
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/04/CSR.jpg)
ปิติฤดี ศิริสัมพันธ์ ผู้อำนวยการฝ่ายกำกับดูแลและสื่อสารองค์กร บริษัท โมโน เน็กซ์ จำกัด (มหาชน) และ กิตติศักดิ์ พุกเจริญ ผู้ช่วยผู้อำนวยการแผนกกิจกรรมเพื่อสังคมและสื่อสารภายในองค์กร บริษัท โมโน เน็กซ์ จำกัด (มหาชน) เป็นตัวแทนผู้บริหารและพนักงานบริษัทในเครือ ร่วมโครงการ “RICE FOR LIFE ให้ข้าวต่อชีวิต” มอบข้าวสารจำนวน 3,408 กิโลกรัม และอาหารแห้งให้กับคนไร้ที่พึ่งกว่า 500 ชีวิต อันเกิดจากผลกระทบในสถานการณ์โควิด19 ซึ่งมีกลุ่มธุรกิจในเครือข้าวมาบุญครอง ได้ร่วมสนับสนุน โดยมี เกตุมณี สินพูนภักดิ์ ผู้ปกครองสถานคุ้มครองคนไร้ที่พึ่ง จังหวัดนนทบุรี และคณะ ให้การต้อนรับและรับมอบ ณ สถานคุ้มครองคนไร้ที่พึ่ง จ.นนทบุรี เมื่อวันก่อน…
You must be logged in to post a comment Login