- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 9 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 day ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 2 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 6 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
Mr. Saveman พร้อมแล้ว !! เทรนนิ่งตัวแทนกำจัดปลวกทั่วประเทศ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/04/Saveman1.jpg)
ยกให้เป็นหนึ่งอาชีพที่มาแรงแซงโค้งสำหรับบริการรับกำจัดปลวก กับคลิปสุดฮอตที่ปล่อยไปเพียง 3 สัปดาห์ คนรับชมหลักแสน เพราะตาลุกวาวกับทุนเริ่มต้นเพียงหลักหมื่นแต่สร้างรายได้เรือนแสน อันเป็นจุดเปลี่ยนของพนักงานประจำกินเงินเดือน 6 หลัก อย่างคุณรชตะ ชาทอง และ คุณจักรภพ ทองเกตุ ที่ลาออกจากงานประจำผันตัวมาจับธุรกิจบริการกำจัดปลวกแบบเต็มตัว
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/04/Saveman2.jpg)
ด้วยประสบการณ์ที่คุณรชตะ และ คุณจักรภพ ชำนาญในการกำจัดปลวกมากว่า 15 ปี จึงจับมือสถาบันสอนอาชีพชี้ช่องรวย แบ่งปันสร้างอาชีพให้ผู้ที่ต้องการสร้างรายได้แบบรวยเงียบ ภายใต้แบรนด์ “Mr. Saveman” เปิดรับตัวแทนทั่วประเทศ เพียงสมัครตัวแทนได้รับอุปกรณ์ครบครันสามารถประกอบอาชีพได้ทันที ได้แก่ น้ำยาฉีดปลวกสมุนไพรนาโนเทคโนโลยีจำนวน 10 ลิตร พร้อมหัวฉีดและเข็มฉีดปลวก อีกทั้งยังได้ชุดยูนิฟอร์ม และการอบรมความรู้ในการกำจัดปลวกแบบจัดเต็ม 1 วัน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/04/Saveman3.jpg)
จุดแข็งของน้ำยากำจัดปลวกที่เป็นสมุนไพรนาโนเทคโนโลยี ไม่มีสารเคมี ปลอดสารพิษ ไร้กลิ่นและสารอันตราย ดังนั้นคน เด็กเล็ก หรือสัตว์เลี้ยง จึงสามารถอยู่ร่วมพื้นที่ในขณะที่กำจัดปลวกได้อย่างปลอดภัย ไร้กลิ่นรบกวน ที่สำคัญยังเป็นการกำจัดปลวกที่ต้นเหตุและเปี่ยมประสิทธิภาพ จึงตอบโจทย์กลุ่มลูกค้าที่ปฏิเสธการใช้สารเคมี ผู้ที่มีเด็กเล็ก รวมทั้งผู้ที่รักสัตว์เลี้ยงทั่วไป Mr.Saveman ธุรกิจบริการรับกำจัดปลวกด้วยสมุนไพรนาโนเทคโนโลยีจึงเป็นธุรกิจที่น่าจับตาและสร้างฐานลูกค้าได้อีกยาวไกล ล่าสุดเปิดเทรนนิ่งกลยุทธ์กำจัดปลวกแก่ตัวแทนรุ่นแรก มีผู้สนใจสมัครเป็นตัวแทนอย่างคับคั่ง ไม่ว่าจะเป็นตัวแทนจากกรุงเทพฯ นนทบุรี ฉะเชิงเทรา ชลบุรี เชียงใหม่ ปทุมธานี มหาสารคาม และสมุทรปราการ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/04/Saveman4.jpg)
สนใจเป็นครอบครัวเดียวกับ Mr. Saveman เปิดรับตัวแทนกำจัดปลวกด้วยสมุนไพรนาโนเทคโนโลยีทั่วประเทศ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมโทรศัพท์ 08-8950-2963
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/04/Saveman5.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/04/Saveman6.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/04/Saveman7.jpg)
You must be logged in to post a comment Login