- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
สาดสุขสงกรานต์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/04/161879.jpg)
สเตฟาน จูเบิร์ท Head of Marketing – Brand Communication บริษัท โรบินสัน จำกัด (มหาชน) ในเครือเซ็นทรัล รีเทล และ จักรภพ ปิยะรัตน์ Head of Property Management ศูนย์การค้าโรบินสัน ไลฟ์สไตล์ ในเครือเซ็นทรัล รีเทล ต้อนรับเทศกาลสงกรานต์จัดแคมเปญ “โรบินสัน / โรบินสันไลฟ์สไตล์ สาดสุขสงกรานต์” กับคอนเซ็ปต์ #สาดสุขสนุกไม่เก็บทรง โดยจับมือศิลปินสตรีทอาร์ตชื่อดัง ANO (อะโนะ) – อโณทัย นิรุตติเมธี มอบความสุขผ่านผลงาน Sculpture (ประติมากรรม) ครั้งแรก! ในชื่อ “Splash Love To Life” เพื่อให้เป็นจุดเช็คอินแห่งใหม่ในช่วงเทศกาลสงกรานต์ พร้อมด้วยบัตรของขวัญ Robinson Gift Card และ พรีเมียมลิมิเต็ด เอดิชั่น โดยมี อุษณีย์ เลาหะวรนันท์ โทนี่ วัณณะพันธุ์ ณัฐสิทธิ์ สุนทราณู รวมทั้งเซเลบริตี้ เยาวภา รังสิต ณัฏฐ์ประภา ชุณหะวัณ ร่วมงาน ณ ห้างโรบินสัน พระราม 9
You must be logged in to post a comment Login