- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
สยามคูโบต้า” มอบเงินสนับสนุน “โรงพยาบาลเอราวัณ 2
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/04/d.jpg)
พลตำรวจเอกอัศวิน ขวัญเมือง ผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานคร เป็นผู้แทนรับมอบเงินจาก บริษัทสยามคูโบต้าคอร์ปอเรชั่น จำกัด โดย นางวราภรณ์ โอสถาพันธุ์ กรรมการรองผู้จัดการใหญ่อาวุโส จำนวน 300,000 บาท เพื่อช่วยเหลือและสนับสนุนในการจัดซื้ออุปกรณ์ทางการแพทย์และของใช้ที่จำเป็น ให้แก่ โรงพยาบาลเอราวัณ 2 ศูนย์กีฬาบางกอกอารีนา เขตหนองจอก จากสถานการณ์การแพร่ระบาดระลอกใหม่ของไวรัสโควิด-19 ในพื้นที่กรุงเทพมหานครที่มีเพิ่มขึ้น ตลอดจนเป็นการเตรียมความพร้อมให้กับโรงพยาบาลสนามฯ เพื่อรองรับการดูแลผู้ป่วย สยามคูโบต้ามุ่งมั่นเคียงข้างสังคมไทย พร้อมส่งมอบกำลังใจให้คนไทยก้าวผ่านทุกวิกฤตการณ์ไปด้วยกัน ภายใต้โครงการ KUBOTA On Your Side ปีที่ 2 ณ ศาลาว่าการกรุงเทพมหานคร 2 ถนนมิตรไมตรี เขตดินแดง กรุงเทพมหานคร
You must be logged in to post a comment Login