- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 13 hours ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 2 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 days ago
- เสียเพราะรักPosted 7 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
Mr. Saveman ปักธงให้บริการทั่วประเทศ !!ทางเลือกกำจัดปลวกด้วยน้ำยานาโน ปลอดภัย ไร้สารเคมี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/04/1619420817791._resize_52.jpg)
เรียกว่าเป็นน้องใหม่กับทางเลือกในการกำจัดปลวกด้วยน้ำยาสมุนไพรนาโนเทคโนโลยี ที่ไม่มีสารเคมี ปลอดสารพิษ ไร้กลิ่นรบกวนและสารอันตรายปลอดภัยกับผู้อยู่อาศัยและสัตว์เลี้ยง สำหรับ Mr. Saveman บริการกำจัดปลวกด้วยน้ำยาสมุนไพรนาโนเทคโนโลยี อีกหนึ่งบริการที่น่าจับตาของสถาบันสอนอาชีพชี้ช่องรวย โดยบริษัท พีเอ็มจี คอร์ปอเรชั่น ที่ร่วมมือกับ บริษัท เติม 888 จำกัด ผู้เชี่ยวชาญด้านกำจัดปลวกด้วยสมุนไพรทางเลือกใหม่ สร้างกระแสการตอบรับได้เป็นอย่างดีในกลุ่มลูกค้าที่ปฏิเสธการใช้สารเคมี รวมทั้งผู้ที่เคยได้รับผลกระทบจากการกำจัดปลวกด้วยน้ำยาเคมีแบบเดิม ๆ ล่าสุดเพิ่งเปิดตัวแบรนด์ Mr. Saveman เพียงไม่ถึงเดือน มีตัวแทนฯรวมทั้งสิ้น 29 ราย พร้อมจัดทัพทีมงานให้บริการกำจัดปลวกด้วยน้ำยาสมุนไพรนาโนเทคโนโลยีทั่วประเทศ
ท่านใดที่กำลังมองหาแนวทางกำจัดปลวกทางเลือกใหม่ที่ปลอดภัยต่อสุขภาพ ไร้สารเคมีอันตราย ปลอดกลิ่นรบกวน กำจัดปลวกที่ต้นเหตุ วางใจ Mr. Saveman ติดต่อได้ที่หมายเลขโทรศัพท์ 08-8950-2963
You must be logged in to post a comment Login