- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
โอ๊ควู๊ดฯ ศรีราชา ร่วมสู้ภัยโควิด-19
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/05/oa.jpg)
โรงแรม โอ๊ควู๊ด โฮเทล แอนด์ เรสซิเด้นท์ ศรีราชา ร่วมสนับสนุนน้ำดื่มจำนวน 1,000 ขวด ให้แก่โรงพยาบาลแหลมฉบัง ซึ่งเป็นโรงพยาบาลสนามที่รองรับผู้ป่วยโควิด-19 ในจังหวัดชลบุรีและพื้นที่ใกล้เคียง โดยขาดแคลนน้ำดื่มสำหรับผู้ป่วยที่มีจำนวนเพิ่มมากขึ้น และเพื่อเป็นการส่งมอบกำลังใจให้แก่ผู้ป่วย ทีมแพทย์ พยาบาล ตลอดจนบุคลากรทางการแพทย์ ที่ปฏิบัติหน้าที่อย่างเต็มกำลังความสามารถ ด้วยความทุ่มเท และเสียสละ เพื่อสู้ภัยโควิด-19 โดยมี นพ.จิรศักดิ์ จิรากูลสวัสดิ์ รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลแหลมฉบัง เป็นผู้รับมอบ ณ โรงพยาบาลแหลมฉบัง จังหวัดชลบุรี เมื่อเร็ว ๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login