- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
สายเขียว&สายสุขภาพต้องมา เปิดตัว “ฮิพกัญ” และ “เห็ดอร่อย” @ไอคอนสยาม
เปิดตัวเป็นที่เรียบร้อยสำหรับ 2 แฟรนไชส์ สายเขียวและสายสุขภาพต้องไม่พลาด !! กับแฟรนไชส์ “ฮิพกัญ” ธุรกิจเครื่องดื่มที่นำใบกัญชามาเป็นส่วนผสม ในรูปแบบคีออสสามล้อสุดชิค มีเมนูเครื่องดื่มจากกัญชาท้าให้ลองมากมาย อาทิ ชากัญชาร้อน ชากัญชาเย็น ชากัญชาโซดาสด ชากัญชาน้ำผึ้งมะนาวโซดา อเมริกาโน่กัญชา ดริปกัญชา และ คราฟกัญชา พิเศษช่วงฉลองเปิดร้านจัดโปรโมชั่น ซื้อ 1 แก้วแถมฟรี 1 แก้ว นอกจากนี้ยังเปิดแฟรนไชส์ “เห็ดอร่อย” ทานคู่กัน กับเห็ดนางฟ้าภูฐานผ่านกระบวนการทอดกรอบรีดน้ำมัน ของดีชุมชนปากช่อง จ.นครราชสีมา ถูกคัดสรรเสิร์ฟขึ้นเครื่องการบินไทย ด้วยเหตุการบินหยุดชะงัก จึงเปิดหน้าร้านลงภาคพื้นดินชวนชิมความกรอบอร่อยที่สายเฮลธ์ตี้ต้องติดใจ กับ 4 รสชาติให้เลือก ทั้งวาซาบิ สไปซี่ ทรัฟเฟิล และชีส โรยหน้าด้วยคอลลาเจน ช่วยผิวสวยใส เสริมความแข็งแรงของข้อต่อกระดูก สายเขียวและสายสุขภาพสามารถไปฟินและชิมกันได้ที่ไอคอนสยาม ชั้น G โซนสุขสยาม ประตู5 เปิดให้บริการทุกวัน ตั้งแต่เวลา 10.00 – 21.00 น. สนใจแฟรนไชส์ติดต่อ 08-5321-4515
You must be logged in to post a comment Login