- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ธ.ก.ส. มอบน้ำดื่มให้กับโรงพยาบาลบุษราคัม
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/05/ju-1.jpg)
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์และกรรมการธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร (ธ.ก.ส.) นายสันติ เจริญสุข รองผู้จัดการ ธ.ก.ส. พร้อมด้วยผู้บริหารและพนักงาน ร่วมมอบน้ำดื่มจำนวน 3,600 ขวด ให้กับโรงพยาบาลบุษราคัม เพื่อนำไปใช้ในกิจกรรมสาธารณประโยชน์ ในการดูแลผู้ป่วยติดเชื้อไวรัสโควิด-19 รวมถึงบุคลากรทางการแพทย์ในโรงพยาบาลสนามฯ เพื่อให้เพียงพอต่อการดูแลผู้ป่วยในช่วงที่ยังมีจำนวนผู้ติดเชื้อเพิ่มขึ้นอย่างต่อเนื่อง เมื่อวันที่ 21 พฤษภาคม 2564 ณ โรงพยาบาลบุษราคัม อิมแพค เมืองทองธานี อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี
You must be logged in to post a comment Login