- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
เมืองไทยประกันชีวิต บริจาคเงินแก่กลุ่มบริษัทสยามพิวรรธน์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/05/MTL.jpg)
นายสาระ ล่ำซำ กรรมการผู้จัดการและประธานเจ้าหน้าที่บริหาร นางพิตราภรณ์ บุณยรัตพันธุ์ รองกรรมการผู้จัดการอาวุโส และนางสาวดวงใจ ตั้งประสิทธิพร ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการอาวุโส บริษัท เมืองไทยประกันชีวิต จำกัด (มหาชน) ร่วมบริจาคเงินจำนวน 50,000 บาท สมทบโครงการ “สยามรวมใจ…สู้โควิดไปด้วยกัน” ของกลุ่มบริษัทสยามพิวรรธน์ เพื่อนำไปจัดซื้ออุปกรณ์ทางการแพทย์และร่วมสมทบทุนค่าใช้จ่ายในการปรับปรุงห้องความดันลบ เพื่อมอบให้กับโรงพยาบาลตากสิน โดยมีนายไพรัช วิเศษศิริลักษณ์ ผู้ช่วยผู้บริหารสายงานบริการลูกค้า กลุ่มบริษัทสยามพิวรรธน์ เป็นผู้รับมอบ ณ เมืองไทยประกันชีวิต สำนักงานใหญ่
You must be logged in to post a comment Login