- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
“เอส แอนด์ พี ร่วมใจสู้ภัย โควิด-19 ปี 2564” มอบอาหารกล่องพร้อมทาน แก่โรงพยาบาลสนามบุษราคัม
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/05/sp1-1.jpg)
นางมณีสุดา ศิลาอ่อน ผู้อำนวยการสำนักพัฒนาความยั่งยืนและสื่อสารองค์กร บริษัท เอส แอนด์ พี ซินดิเคท จำกัด (มหาชน) มอบอาหารกล่องพร้อมทาน แก่โรงพยาบาลสนามบุษราคัม โดยมี นพ.ธงชัย กีรติหัตยากร รองปลัดกระทรวงสาธารณสุข นพ.ชาติชาย คล้ายสุบรรณ รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ 2 โรงพยาบาลเจ้าพระยาอภัยภูเบศร และ พญ. นิชาภา สวัสดิกานนท์ รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ โรงพยาบาลสงขลา ร่วมรับมอบ ณ ชาเลนเจอร์ฮอลล์ 3 อิมแพ็ค เมืองทองธานี โดย เอส แอนด์ พี ได้รับการสนับสนุนข้าวกล้องงอกจาก บริษัท ข้าวแม่ จำกัด ซึ่งเป็นพันธมิตรของ เอส แอนด์ พี เพื่อร่วมให้กำลังใจบุคลากรทางการแพทย์ เจ้าหน้าที่ภาครัฐที่สนับสนุนงานด้านโควิด-19 และชุมชนผู้ได้รับผลกระทบ ซึ่งเป็นส่วนหนึ่งของโครงการ “S&P ร่วมใจสู้ภัยโควิด-19 ปี 2564” จำนวน 22 แห่ง รวมมูลค่าทั้งสิ้น 383,355 บาท
You must be logged in to post a comment Login