- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
สั่งกลับบ้านก็ดี ส่งถึงที่ก็ได้กับพิซซ่าอิตาเลียนโฮมเมด
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/05/Pizza1.jpg)
ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร โรงแรมแคนทารี เบย์ ระยอง ห้องอาหารอิตาเลียนริมหาดแสงจันทร์ ขอแนะนำความอร่อยระดับพรีเมี่ยมกับเมนูพิซซ่าสไตล์อิตาเลียนโฮมเมด สูตรต้นตำรับ พร้อมบริการเดลิเวอรี่และสั่งกลับบ้าน รังสรรค์โดยเชฟระดับโรงแรมชั้นนำ ปรุงสด อบใหม่จากเตาร้อนๆ ให้คุณเพลิดเพลินไปกับแป้งพิซซ่าบางกรอบ หอมกรุ่น หรือแป้งพิซซ่าหนานุ่มเต็มๆ คำ และท็อปปิ้งพิซซ่าหลากหลายหน้า อาทิ พิซซ่าผักโขมและกุ้ง พิซซ่าปลาแซลมอน พิซซ่ามาร์การิต้า พิซซ่าพาร์ม่าแฮม พิซซ่าซีฟู้ด และอีกหลากหลายเมนูที่คุณไม่ควรพลาด *พิเศษ! ฟรีบริการจัดส่ง เมื่อสั่งขั้นต่ำ 500 บาทขึ้นไป (ในระยะทางไม่เกิน 3 กิโลเมตรจากโรงแรมฯ) เปิดรับออเดอร์ทุกวัน ตั้งแต่เวลา 10.00 – 21.00 น. โทร.สั่งอาหารล่วงหน้าได้แล้วตั้งแต่วันนี้ – 31 กรกฎาคม 2564
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/05/Pizza2.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/05/Pizza3.jpg)
สามารถโทรสั่งอาหารล่วงหน้าหรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ โรงแรมแคนทารี เบย์ ระยอง โทร. 038-804-844 หรือเยี่ยมชมเว็บไซต์ www.kantarycollection.com/kantarybay-rayong/
You must be logged in to post a comment Login