- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
มูลนิธิเฮอริเทจประเทศไทย และผู้สนับสนุน ร่วมใจมอบเครื่องอุปโภคบริโภคเพื่อสนับสนุนภารกิจรพ. เจริญกรุงประชารักษ์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/06/res.jpg)
มูลนิธิเฮอริเทจ (ประเทศไทย) ร่วมกับ เครือเฮอริเทจ ผู้ผลิตและจัดจำหน่ายอาหารและเครื่องดื่มเพื่อสุขภาพ นำโดย วลัยทิพย์ ซื่อตรงมั่นคง (ขวา) ผู้อำนวยการฝ่ายสื่อสารองค์กร เครือเฮอริเทจ และผู้สนับสนุน ร่วมมอบเครื่องอุปโภคบริโภค อาทิ เครื่องดื่มนมพิสทาชิโอ ซันคิสท์ (Sunkist), ถั่วอัลมอนด์อบ จำนวน 400 ชุด พร้อมทั้ง สบู่ และยาสระผมสมุนไพร ให้กับโรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์ เพื่อสนับสนุนภารกิจ โรงพยาบาลสนาม 400 เตียง รองรับการดูแลผู้ป่วยโควิด-19 โดยมีตัวแทนพยาบาลเป็นผู้รับมอบ ณ โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์ เมื่อวันก่อน
You must be logged in to post a comment Login