- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ กรุ้ป ร่วมกับ มูลนิธิ เมเจอร์ ส่งมอบอาหาร ป๊อปคอร์น และน้ำดื่ม ให้จุดฉีดวัคซีน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/06/co1.jpg)
นรุตม์ เจียรสนอง รองประธานเจ้าหน้าที่บริหารฝ่ายการตลาด บริษัท เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ กรุ้ป จำกัด (มหาชน) พร้อมด้วย กุลิสรา พ่วงเชียน ผู้แทน มูลนิธิ เมเจอร์ แคร์ ผนึกกำลังร่วมส่งมอบกำลังใจให้กับ คณะแพทย์ พยาบาล บุคลากรทางการแพทย์ และผู้เข้ารับการฉีดวัคซีนโควิด-19 ทุกท่าน โดยได้ส่งมอบ ป๊อปคอร์น ทู โก, ป๊อปสตาร์ สแน๊ค, อาหารกล่องจากแมคโดนัลด์ และน้ำดื่มน้ำทิพย์ 5,000 ขวด ให้กับ พลตรี สุรศักดิ์ ถนัดศีลธรรม ผู้อำนวยการ โรงพยาบาลพระมงกุฏเกล้า เพื่อช่วยเพิ่มพลังกายและสร้างพลังใจให้เหล่านักรบเสื้อขาวได้ทำงานต่อสู้กับวิกฤตการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 และผู้เข้ารับการฉีดวัคซีนทุกท่านให้มีสุขภาพแข็งแรง ณ โรงพยาบาลพระมงกุฏเกล้า
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/06/co2.jpg)
You must be logged in to post a comment Login