- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ธ.ก.ส. ร่วมมอบน้ำดื่มและอาหารกล่องให้กับหน่วยฉีดวัคซีนป้องกัน COVID-19 สถานีโทรทัศน์ไทยพีบีเอส
นายพีระพงศ์ คำชื่น รองผู้จัดการธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร (ธ.ก.ส.) พร้อมด้วยผู้บริหารและพนักงาน เป็นตัวแทนธนาคารร่วมมอบน้ำดื่มตรา ธ.ก.ส. จำนวน 2,400 ขวด เพื่อรองรับการให้บริการของหน่วยบริการฉีดวัคซีนป้องกันไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) นอกโรงพยาบาล ซึ่งเป็นความร่วมมือระหว่างองค์การกระจายเสียงและแพร่ภาพสาธารณะแห่งประเทศไทย (ส.ส.ท.) กรุงเทพมหานคร หอการค้าไทย และบริษัท ธนบุรี เฮลท์แคร์ กรุ๊ป จำกัด (มหาชน) และมอบอาหารกล่อง จำนวน 250 ชุด สำหรับบุคลากรและเจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงาน โดยมีนายนพดล ศรีหะทัย บรรณาธิการบริหารสำนักข่าวไทยพีบีเอส เป็นผู้รับมอบ เมื่อวันที่ 9 มิถุนายน 2564 ณ องค์การกระจายเสียงและแพร่ภาพสาธารณะแห่งประเทศไทย (ส.ส.ท.) สถานีโทรทัศน์ไทยพีบีเอส ถนนวิภาวดีรังสิต แขวงตลาดบางเขน เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร
You must be logged in to post a comment Login