- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ณหญิงวรรณา สิริวัฒนภักดี มอบผลิตภัณฑ์นมผง ช่วยเหลือคุณแม่ลูกอ่อน ที่ได้รับผลกระทบจากการระบาดของ COVID-19
คุณหญิงวรรณา สิริวัฒนภักดี สนับสนุนผลิตภัณฑ์นมผงสำหรับเด็กให้แก่ประชาชนที่ขาดแคลน โดยเฉพาะคุณแม่ที่มีลูกอ่อนที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า (COVID-19) ระลอกที่ 3 จำนวน 500 กล่อง รวมเป็นมูลค่า 1.1 ล้านบาท ให้แก่หน่วยงานสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ จังหวัดภูเก็ตและกระจายไปยังประชาชนในพื้นที่จังหวัดภูเก็ต เพื่อแบ่งปันความสุข รวมถึงบรรเทาความเดือดร้อน และหวังเป็นส่วนหนึ่งช่วยคนไทยผ่านพ้นวิกฤตนี้ไปด้วยกัน โดยได้รับเกียรติจาก นายณรงค์ วุ่นซิ้ว ผู้ว่าราชการจังหวัดภูเก็ตเป็นผู้รับมอบ ณ บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ สาขาภูเก็ตในเมืองเมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login