- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
สร้างธุรกิจโตคูณร้อย อัพเกรดแฟรนไชส์ให้ได้มาตรฐาน กับหลักสูตร Chain Store รุ่น 6 เปิดรับสมัครแล้ววันนี้ !
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/06/ch2.jpg)
เปิดตัวอีกครั้งตามคำเรียกร้องจากเหล่าผู้ประกอบการเอสเอ็มอี สำหรับหลักสูตร Chain Store Management & Franchise System หลังจากที่เปิดสอนไปแล้ว 5 รุ่น สร้างผู้ประกอบการที่จบหลักสูตรรวมกว่า 60 ธุรกิจ โดยบริษัท พีเอ็มจี คอร์ปอเรชั่น จำกัด ร่วมกับ บรรษัทประกันสินเชื่ออุตสาหกรรมขนาดย่อม (บสย.) ได้ร่วมกันเปิดหลักสูตรนี้ขึ้นเพื่อต้องการเป็นพี่เลี้ยงให้แก่ผู้ประกอบการในการวางโมเดลธุรกิจของตนเองให้แข็งแกร่ง ตั้งแต่ระบบบริหารจัดการ การวางโครงสร้างธุรกิจเพื่อรองรับการเติบโตในระยะยาว โดยเฉพาะธุรกิจที่จะก้าวสู่ระบบแฟรนไชส์หรือร้านสาขา ปูความรู้ในการคำนวณต้นทุน การตั้งราคา การสร้างกำไรสูงสุด มาตรฐานร้านสาขาและแฟรนไชส์ การตรวจสอบมาตรฐานแฟรนไชส์ที่มีระบบ ด้วยคู่มือธุรกิจที่จะเป็นคัมภีร์สำคัญเป็นแนวทางให้ธุรกิจพัฒนาและก้าวเดินอย่างแข็งแกร่งและมั่นคง สอนและจับมือทำแบบตัวต่อตัวโดยผู้เชี่ยวชาญในวงการธุรกิจอาหารและแฟรนไชส์มากกว่า 30 ปี ดร. วิชัย เจริญธรรมานนท์ และทีมงานผู้เชี่ยวชาญเฉพาะทาง หลักสูตรเดียวที่จะชี้ทางให้ธุรกิจคุณโตคูณร้อยด้วยมาตรฐานแฟรนไชส์คุณภาพ เปิดรับสมัครแล้ววันนี้ ผู้ประกอบการที่สนใจเรียนหลักสูตร Chain Store Management & Franchise System รุ่น 6 สามารถติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่หมายเลขโทรศัพท์ 094-915-4624 ด่วนรับจำนวนจำกัด 20 ธุรกิจเท่านั้น
You must be logged in to post a comment Login