- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
BAM ปันน้ำใจ สู้ภัยโควิด -19
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/06/BAM.jpg)
นายบัณฑิต อนันตมงคล ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร และนายวีรเวช ศิริชาติไชย รองผู้จัดการใหญ่ บริษัทบริหารสินทรัพย์ กรุงเทพพาณิชย์ จำกัด (มหาชน) หรือ BAM มอบเงินสนับสนุนซื้อทีวีจอแบน 65” จำนวน 8 เครื่อง เพื่อแจ้งข้อมูลการให้บริการและให้ความรู้เกี่ยวกับวัคซีนโควิด -19 แก่ผู้รับบริการฉีดวัคซีน พร้อมมอบเครื่องกดเจลแอลกอฮอล์ฆ่าเชื้อ หน้ากากอนามัย อาหารกล่อง และน้ำดื่ม รวมเป็นจำนวนเงินทั้งสิ้น 270,000 บาท ให้แก่ศูนย์ฉีดวัคซีนกลางบางซื่อ โดยมีแพทย์หญิงมิ่งขวัญ วิชัยดิษฐ ผู้อำนวยการสถาบันโรคผิวหนัง เป็นผู้รับมอบ ซึ่งมีวัตถุประสงค์เพื่อสนับสนุนและสร้างขวัญกำลังใจให้แก่บุคลากรทางการแพทย์และเจ้าหน้าที่ โดยเป็นส่วนหนึ่งในโครงการ BAM ปันน้ำใจ สู้ภัยโควิด – 19 ณ ศูนย์ฉีดวัคซีนกลางบางซื่อ
You must be logged in to post a comment Login