- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
LEO ปันน้ำใจ ร่วมต้านภัยโควิด-19
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/06/LEO-1.jpg)
บริษัท ลีโอ โกลบอล โลจิสติกส์ จำกัด (มหาชน) หรือ LEO ร่วมส่งมอบความห่วงใย ช่วยเหลือผู้ที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์แพร่ระบาดของไวรัส โควิด-19 ในโครงการ “ ปันน้ำใจ ร่วมต้านภัยโควิด-19” โดยบริจาคน้ำดื่มลีโอ ให้กับโรงพยาบาลสนาม ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ (ทุ่งครุ) , บริจาคลังกระดาษที่ใช้แล้ว เพื่อนำไปรีไซเคิลเป็นเตียงสนาม ใช้ในโรงพยาบาลสนามทั่วประเทศ นอกจากนี้ยังร่วมกับ บริษัท สมุนไพรภูมิพฤกษา ส่งต่อแอลกอฮอล์คลีนสเปรย์ สำหรับทำความสะอาดให้กับโรงพยาบาลและโรงเรียนในพื้นที่ห่างไกล หรือพื้นที่เสี่ยงการแพร่ระบาดของโควิด -19 โดยเริ่มต้นส่งให้กับโรงพยาบาลและโรงเรียนมากกว่า 15 แห่งทั่วประเทศ ซึ่งกิจกรรมดังกล่าวเริ่มต้นตั้งแต่เดือนพฤษภาคม และจะจัดต่อเนื่องไปจนถึงเดือนกันยายน 2564
You must be logged in to post a comment Login