- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
โรงแรมเคปพันวา ภูเก็ต ให้การต้อนรับเอกอัครราชทูตไทย ประจำประเทศสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/07/cap.jpg)
มร.แอนเดรส รูบิโอ ผู้จัดการทั่วไป โรงแรมเคปพันวา ภูเก็ต ให้การต้อนรับ วราวุธ ภู่อภิญญา เอกอัครราชทูตไทย ณ กรุงอาบูดาบี ประเทศสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ พร้อมคณะในโอกาสเดินทางมาท่องเที่ยวจังหวัดภูเก็ต และเป็นนักท่องเที่ยวกลุ่มแรกในโครงการ “ภูเก็ต แซนด์บ็อกซ์” ที่ให้ความไว้วางใจและให้เกียรติเข้าพัก ณ โรงแรมเคปพันวา ภูเก็ต หนึ่งในโรงแรมที่ผ่านมาตรฐานท่องเที่ยวปลอดภัยด้านสุขอนามัย (SHA Plus+) ภายใต้การควบคุมดูแลของการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย และได้รับการรับรอง “Safe Travels” จากสภาการเดินทางและการท่องเที่ยวโลก พร้อมต้อนรับนักท่องเที่ยวชาวไทยและชาวต่างชาติที่จะเดินทางมาเยือน
You must be logged in to post a comment Login