- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
เคป พันวา ภูเก็ต ให้การต้อนรับคณะนักท่องเที่ยวกลุ่มแรก ในโครงการ “ภูเก็ต แซนด์บ็อกซ์” จากประเทศสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/07/kap.jpg)
ภูมิภัทร นาวานุเคราะห์ ผู้อำนวยการกลุ่มธุรกิจท่องเที่ยวโรงแรม ในเครือ เคป แอนด์ แคนทารี โฮเทลส์ และมร.แอนเดรส รูบิโอ ผู้จัดการทั่วไป โรงแรมเคปพันวา ภูเก็ต โดยมี วราวุธ ภู่อภิญญา เอกอัครราชทูตไทย ณ กรุงอาบูดาบี ประเทศสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ ให้เกียรติร่วมต้อนรับคณะ TAT/Emirates Airlines Better Phuket Experimental Media FAM Trip 2021 นำโดยนิติ วงษ์วิชาสวัสดิ์ รองผู้อำนวยการ การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย สำนักงานดูไบและตะวันออกกลาง ในโอกาสนำนักท่องเที่ยวจากประเทศสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ ซึ่งถือเป็นนักท่องเที่ยวกลุ่มแรกที่เดินทางมาท่องเที่ยวในโครงการ “ภูเก็ต แซนด์บ็อกซ์” เยี่ยมชมโรงแรมฯ และร่วมรับประทานอาหาร ณ โรงแรมเคปพันวา ภูเก็ต
You must be logged in to post a comment Login