- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
หลากหลายเมนูอิตาเลียนจานเด่นรสต้นตำรับ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/07/ca1.jpg)
ห้องอาหารนัมเบอร์ 43 อิตาเลียน บิสโทร โรงแรมเคปเฮ้าส์ กรุงเทพฯ ห้องอาหารอิตาเลียนพรีเมี่ยมใจกลางเมืองย่านหลังสวน ขอแนะนำความอร่อยสดใหม่กับหลากหลายเมนูจานเด่นสไตล์อิตาเลียนยอดนิยมสูตรเฉพาะของห้องอาหาร รังสรรค์โดยเชฟมากประสบการณ์ที่คัดสรรวัตถุดิบชั้นดี ปรุงสดใหม่ สะอาดและปลอดภัยระดับโรงแรมห้าดาวพร้อมเสิร์ฟถึงมือคุณ อาทิ เฟตตูชินีหมึกดำซีฟู้ด, ปลากะพงราดซอสไวน์ขาว, ปลาแซลมอนอบเครื่องเทศ, สตูว์เนื้อออสโซบูโก, ลาซานญ่าเนื้อ, ซีซาร์สลัดไก่
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/07/ca2.jpg)
นอกจากนี้ เราขอเอาใจเหล่าพิซซ่าเลิฟเวอร์ด้วยโฮมเมดอิตาเลียนพิซซ่ายอดนิยมของห้องอาหาร ให้คุณฟินอร่อยกับแป้งบางกรอบหอมกรุ่น อร่อยเต็มๆคำ พร้อมด้วยท็อปปิ้งพิซซ่าเลิศรสหลากหลายหน้า อาทิ พิซซ่าพาร์มาแฮมและสลัดผักร็อคเก็ต, พิซซ่าทะเล, พิซซ่าปลาแซลมอน, พิซซ่าผักโขมและกุ้ง และอีกหลากหลายเมนูความอร่อยที่ไม่ควรพลาด พิเศษ! *ฟรีค่าบริการจัดส่ง เมื่อสั่งขั้นต่ำ 800 บาทขึ้นไป (ในระยะทางไม่เกิน 5 กิโลเมตรจากโรงแรมฯ) โทรหรือไลน์สั่งอาหารล่วงหน้าได้แล้วตั้งแต่วันนี้ – 30 กันยายน 2564
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/07/ca3.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/07/ca4.jpg)
* ในกรณียอดสั่งซื้อต่ำกว่า 800 บาท ทางโรงแรมฯ ขอสงวนสิทธิ์คิดค่าบริการจัดส่งตามระยะทาง
กรุณาโทรสั่งได้ที่ โทร. 02-658-7444 ต่อ 285 และ LINE ID: @no43bistro เปิดรับออเดอร์ทุกวัน เวลา 10.00-20.00 น. (รับออเดอร์สุดท้าย เวลา 19.00 น.)
You must be logged in to post a comment Login