- เสียเพราะรักPosted 1 day ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัย
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/10/F0A.jpg)
คุณพิสิษฐ์ จันทศรี ผู้อำนวยการภาคกลาง, คุณประเสริฐ คงขวัญรัตน์ ผู้จัดการเขต, คุณเกรียงศักดิ์ วิริโยสุทธิกุล ผู้จัดการจังหวัดพระนครศรีอยุธยา บริษัท ทริปเปิลที บรอดแบนด์ จำกัด (มหาชน) พร้อมด้วย คุณกิตติศักดิ์ พุกเจริญ ผู้ช่วยผู้อำนวยการแผนกกิจกรรมเพื่อสังคมและสื่อสารภายในองค์กร บริษัท โมโน เน็กซ์ จำกัด (มหาชน) และทีมพนักงานของ 3BB และ โมโน ร่วมเดินทางเข้าช่วยเหลือชาวอำเภอบางบาล จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ที่ได้รับผลกระทบจากอุทกภัย “เตี้ยนหมู่” เพื่อมอบถุงยังชีพและน้ำดื่ม ณ เขตพื้นที่ชุมชนวัดบ้านแดง หมู่ที่ 3 และหมู่ที่ 4 ตำบลน้ำเต้า อ.บางบาล เมื่อวันก่อน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/10/f.jpg)
You must be logged in to post a comment Login