- เสียเพราะรักPosted 21 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
คณะผู้บริหารดิจิทัล ซีอีโอ รุ่นที่ 4 เยี่ยมชม SCG Home experience CDC
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/12/SCG.jpg)
นายอำพล อังคะพิชิต กรรมการผู้จัดการ บริษัท เอสซีจี เอ็กซพีเรียนซ์ จำกัด ให้การต้อนรับ คณะผู้บริหารที่เข้าร่วมอบรมหลักสูตร ผู้นำการส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล (Digital CEO) รุ่นที่ 4 กว่า 80 คน อาทิ นายอภิสิทธิ์ สุขสาคร นายกรธัช พิรัญเจริญ นายวีรวัฒน์ เกียรติพงษ์ถาวร นายวีระศักดิ์ กุลชัยพานิช นายธนพงษ์ ณ ระนอง นายอุดร คงคาเขตร เป็นต้น พร้อมได้เยี่ยมชม SCG Home Experience CDC ศึกษาดูงาน Smart Living นวัตกรรมเทคโนโลยีดิจิทัลของเอสซีจีและการประยุกต์ใช้ ซึ่งคณะผู้บริหารต่างให้ความสนใจเป็นอย่างมาก ณ เอสซีจี โฮม เอ็กซพีเรียนซ์ เลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา เมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login