- เบี้ยแก้Posted 2 days ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 3 days ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 4 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 5 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 6 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 weeks ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 weeks ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
ซีพี ออลล์ สานพลังผู้นำรุ่นใหม่ส่งเสริมด้านธรรมาภิบาลองค์กร รุ่น 2
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/12/03-7.jpg)
นางสาวลาวัณย์ เตียงหงษากุล ประธานคณะอนุกรรมการบรรษัทภิบาล บริษัท ซีพี ออลล์ จำกัด (มหาชน) ผู้บริหารเซเว่น อีเลฟเว่น และเซเว่น เดลิเวอรี่ เป็นประธานเปิดโครงการ สร้างผู้นำรุ่นใหม่ ด้านธรรมาภิบาล Mister&Miss Good Governance รุ่นที่ 2 กระตุ้นความตระหนักรู้ด้วยการจัดอบรมหลักสูตรธรรมภิบาลกับคนรุ่นใหม่ในองค์กร ในหัวข้อ คนรุ่นใหม่ : ซื่อสัตย์ โปร่งใส ยุติธรรม คำนึงถึง สังคม ชุมชม สิ่งแวดล้อม พร้อมปลุกพลังตัวแทน Mister&Miss Good Governance รุ่นที่ 2 เพื่อเป็นต้นแบบในการปฏิบัติหน้าที่สื่อสารด้านธรรมาภิบาลขององค์กร โดยภายในงานมีคณะอนุกรรมการบรรษัทภิบาล ผู้บริหาร พนักงานร่วมงานผ่านระบบออนไลน์ตามมาตรการการป้องกันการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 ณ อาคารเดอะ ธารา ถ. แจ้งวัฒนะ จ.นนทบุรี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/12/02-6.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/12/01-9.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/12/04-4.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/12/05-7.jpg)
You must be logged in to post a comment Login