- เสียเพราะรักPosted 19 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ฉลองเปิดสาขาแห่งใหม่ “ชาบูชิ”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2021/12/oi.jpg)
นงนุช บูรณะเศรษฐกุล กรรมการผู้จัดการ บริษัท โออิชิ กรุ๊ป จำกัด (มหาชน) รับมอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีจาก อิศเรศ จิราธิวัฒน์ Head of Food & Fashion Partner Management บริษัท เซ็นทรัลพัฒนา จำกัด (มหาชน) ในโอกาสฉลองเปิดสาขาแห่งใหม่ “ชาบูชิ” (Shabushi By OISHI) สองความอร่อยสไตล์ญี่ปุ่นยอดนิยม ทั้งชาบู – ชาบู สุกี้หม้อไฟ และซูชิ ข้าวปั้นสารพัดหน้า ซึ่งเป็นสาขาลำดับที่ 161 โดยมีคณะผู้บริหาร สุวิทย์ ศิริชู, วรางคณา เตชะเลิศ, จุฑาพร โล่ห์สวัสดิ์ และ ทชล เศวตประสาธน์ มาร่วมงานด้วย ณ ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เมื่อเร็ว ๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login