- เสียเพราะรักPosted 17 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ม.รังสิต ชวนศิษย์เก่าร่วมงานวันเชิดชูศิษย์เก่า มอบรางวัล Made in Rangsit Awards 2021 ผ่าน Live สด 29 ม.ค. 65 นี้
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/01/Event11-300x300.jpg)
สำนักงานศิษย์เก่าและชุมชนสัมพันธ์ ร่วมกับสมาคมศิษย์เก่านักศึกษามหาวิทยาลัยรังสิต ขอเชิญชวนศิษย์เก่าชาว ม.รังสิต ทุกรุ่น ทุกคณะ/สาขา มหาวิทยาลัยรังสิต ร่วมงานวันเชิดชูศิษย์เก่า (Made in Rangsit Award 2021) ประจำปี 2564 ในวันเสาร์ที่ 29 มกราคม 2565
พบกับนายกสมาคมศิษย์เก่านักศึกษามหาวิทยาลัยรังสิต พร้อมแนะนำเครือข่าย RSU Family Networks และเวปไซต์สมาคมศิษย์เก่าอย่างเป็นทางการ นอกจากนี้ยังจัดให้มีการมอบรางวัลรางวัลศิษย์เก่าดีเด่น (The Best of The Best) และรางวัลศิษย์เก่ายอดเยี่ยมแห่งปี (Made in Rangsit Awards 2021)
ทั้งนี้ ศิษย์เก่าทุกท่านสามารถเข้าร่วมงานรูปแบบออนไลน์ผ่านการ Live สดเพจมหาวิทยาลัยรังสิต ในวันเสาร์ที่ 29 มกราคม 2565 เวลา 13.00 น.เป็นต้นไป
You must be logged in to post a comment Login