- เสียเพราะรักPosted 15 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
คณะผู้บริหาร ดิจิทัล ซีอีโอ รุ่นที่4 ศึกษาดูงาน รพ. กรุงเทพพัทยา
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/01/nj3.jpg)
ดร.รัฐศาสตร์ กรสูต รองผู้อำนวยการ สำนักงานส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล (ดีป้า) นำคณะผู้บริหารที่เข้าร่วมอบรมหลักสูตร ผู้นำการส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล (Digital CEO) รุ่นที่ 4 กว่า 80 คน อาทิ นพ.มานัส โพธาภรณ์ พลตรี นพ. โชคชัย ขวัญพิชิต นายณรงค์ฤทธิ์ กาละพุฒ นายณรงค์ฤทธิ์ กาละพุฒ นพ.เทิดศักดิ์ เชิดชู โดยมี นพ.ก้องเกียรติ เกษเพ็ชร์ ประธานคณะผู้บริหารกลุ่ม3 เครือ BDMS และ นพ.สีหราช โลหขิตรานนท์ ผู้อำนวยการ โรงพยาบาลกรุงเทพพัทยา ให้การต้อนรับ เพื่อศึกษาดูงาน พร้อมฟังบรรยายหัวข้อ “กรณีศึกษา Digital Marketing and Health Care Services” เพื่อที่จะนำมาประยุกต์ใช้ในการพัฒนาองค์กร ณ ห้องประชุม โรงพยาบาลกรุงเทพพัทยา เมื่อเร็วๆนี้
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/01/nj1.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/01/nj4.jpg)
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/01/nj2.jpg)
You must be logged in to post a comment Login