- เสียเพราะรักPosted 7 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
รมว.ดิจิทัลฯ ประธานมอบสัมฤทธิบัตรและนำเสนอผลงานฯ ซีอีโอรุ่น4
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/03/06-7.jpg)
นายชัยวุฒิ ธนาคมานุสรณ์ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม เป็นประธานพิธีมอบสัมฤทธิบัตรและงานนำเสนอผลงานเชิงวิชาการผู้อบรมหลักสูตรผู้นำการส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล (Digital CEO) รุ่นที่4 ภายใต้แนวคิด “Thailand Digital Transformation in 2025” โดยมี ผศ.ดร.ณัฐพล นิมมานพัชรินทร์ ผู้อำนวยการใหญ่ สำนักงานส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล (ดีป้า) พลอากาศเอก ประจิน จั่นตอง มรว.จัตุมงคล โสณกุล รศ.นพ.สรนิต ศิลธรรม นายนราพัฒน์ แก้วทอง นายเนวินธุ์ ช่อชัยทิพฐ์ นายธีรนันท์ ศรีหงส์ ร่วมงานฯ ณ โรงแรมเอส31 สุขุมวิท ถนนสุขุมวิท31 เมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login