- เสียเพราะรักPosted 5 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
DMT ปลูกจิตสำนึกพนักงานในการจัดการขยะในองค์กร
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/04/DMT.jpg)
เมื่อเร็วๆ นี้นางสาวอัจฉรา เจริญพร (กลาง) ผู้อำนวยการอาวุโส สายงานพัฒนาความยั่งยืนองค์กร พร้อมด้วยนายนพพล โพธิ์ขี (ซ้าย) ผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนาธุรกิจและกลยุทธ์เพื่อความยั่งยืน บมจ.ทางยกระดับดอนเมือง ถ่ายภาพร่วมกับ นายโดม บุญญานุรักษ์(ขวา) ผู้ร่วมก่อตั้ง GEPP Sa-Ard (เก็บ สะอาด) แพลตฟอร์มเรียกรถรับซื้อขยะรีไซเคิล เพื่อร่วมกันวางแผนการจัดการเรื่องขยะที่เกิดจากการทำงานในออฟฟิศ หรือ ขยะและของเสียที่เกิดจากการปฏิบัติงานอื่นและ พัฒนางานทางด้านสิ่งแวดล้อมเพื่อนำข้อมูลไปร่วมวางแผนประเมินการลดก๊าชเรือนกระจกจากการจัดการขยะได้
You must be logged in to post a comment Login