- เสียเพราะรักPosted 5 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
เอ็ม บี เค จับมือ มูลนิธิธนชาตเพื่อสังคมไทย จัดงาน เกษตรกรไทย ยังยิ้มได้ ช่วยชาวสวนมะม่วง
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/04/sd.jpg)
เอ็ม บี เค จับมือ มูลนิธิธนชาตเพื่อสังคมไทย จัดงาน “เกษตรกรไทย ยังยิ้มได้” ช่วยเหลือเกษตรกรไทยฝ่าวิกฤตราคามะม่วงตกต่ำ อุดหนุนมะม่วงจากสวนของเกษตรกรและนำมาแจกฟรีให้กับประชาชน โดยได้รับเกียรติจาก นายสุเวทย์ ธีรวชิรกุล (ที่ 3 จากซ้าย) ประธานเจ้าหน้าที่บริหารและกรรมการผู้อำนวยการ บริษัท เอ็ม บี เค จำกัด (มหาชน) นายเกรียงไกร ภูริวิทย์วัฒนา (ที่ 4 จากซ้าย) รองประธานกรรมการและเหรัญญิก มูลนิธิธนชาตเพื่อสังคมไทย นายไกรวิน ศรีไกรวิน (ที่ 2 จากซ้าย) กรรมการผู้จัดการ 2 กลุ่มบริษัท เอ็ม บี เค นายวิศาล สิปิยารักษ์ (ที่ 1 จากซ้าย) รองกรรมการผู้อำนวยการสายบริหารพื้นที่เช่าและผู้เช่าสัมพันธ์และรองกรรมการผู้อำนวยการสายการตลาด บริษัท เอ็ม บี เค จำกัด (มหาชน) นางสาวสุภาลักษณ์ ตั้งจิตต์ศีล (ที่ 5 จากซ้าย) กรรมการและเลขาธิการ มูลนิธิธนชาตเพื่อสังคมไทย ร่วมเปิดงาน ณ ศูนย์การค้าเอ็ม บี เค เซ็นเตอร์ เมื่อเร็ว ๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login