วันศุกร์ที่ 19 กรกฎาคม พ.ศ. 2567
ข่าวด่วน
- เสียเพราะรักPosted 5 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
โรงแรมในเครือเคป แอนด์ แคนทารี โฮเทลส์ ร่วมแสดงความยินดี ในวันเปิดอาคารที่ทำการตำรวจภูธรจังหวัดระยอง
On April 18, 2022
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/04/kkjf.jpg)
กิตติเดช คุ้มม่วง ผู้จัดการ โรงแรมแคนทารี เบย์ ระยอง พร้อมด้วย ณัฐนนท์ จอมใจ ผู้ช่วยผู้จัดการ โรงแรมคลาสสิค คามิโอ ระยอง ตัวแทนโรงแรมในเครือเคป แอนด์ แคนทารี โฮเทลส์ ร่วมแสดงความยินดี ในวันเปิดอาคารที่ทำการตำรวจภูธรจังหวัดระยอง โดยมี พล.ต.ต.วรา เวชชาภินันท์ ผบก.ภ.จว.ระยอง, พ.ต.อ.สมฤกษ์ ค้ำชู รอง.ผบก.ภ.จว.ระยอง และ พ.ต.อ.ทนุเนตร ปิตุเตชะ รอง.ผบก.ภ.จว.ระยอง รับมอบกระเช้าดอกไม้ ณ สำนักงานตำรวจภูธรจังหวัดระยอง
You must be logged in to post a comment Login