- เสียเพราะรักPosted 3 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
กลุ่ม KTIS ต้อนรับ กรอ.นครสวรรค์ ร่วมถกแนวทางพัฒนา-แก้ปัญหาเศรษฐกิจในพื้นที่
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/04/kts-1.jpg)
นายชยันต์ ศิริมาศ ผู้ว่าราชการจังหวัดนครสวรรค์ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการร่วมภาครัฐและเอกชนเพื่อพัฒนาและแก้ไขปัญหาทางเศรษฐกิจจังหวัดนครสวรรค์ (กรอ.จ.นว.) ซึ่งจัดขึ้นที่บริษัท เกษตรไทย อินเตอร์เนชั่นแนล ชูการ์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) หรือกลุ่ม KTIS พร้อมเยี่ยมชม “เคทิส คอมเพล็กซ์” และ “นครสวรรค์ไบโอคอมเพล็กซ์” โดยมีนายประพันธ์ ศิริวิริยะกุล ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร ดร.ดารัตน์ ศิริวิริยะกุล วิภาตะกลัศ รองประธานเจ้าหน้าที่บริหาร และคณะผู้บริหารกลุ่ม KTIS ให้การต้อนรับ ทั้งนี้ กลุ่ม KTIS พร้อมที่จะให้ความร่วมมือและพร้อมสนับสนุนชุมชนและท้องถิ่น ทั้งด้านเศรษฐกิจและสังคม เพื่อสร้างความแข็งแกร่งให้กับเศรษฐกิจของประเทศอย่างยั่งยืน
You must be logged in to post a comment Login