- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 19 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
พิธีเปิดการแข่งขันเรือใบนานาชาติปีที่ 19 “เคปพันวา โฮเทล ภูเก็ต เรซวีค 2022”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/07/235.jpg)
พงศ์วรุตม์ ปังศรีวงศ์ กรรมการบริหารฝ่ายพัฒนาโครงการใหม่ เคป แอนด์ แคนทารี โฮเทลส์ พร้อมด้วย ภูมิภัทร นาวานุเคราะห์ ผู้อำนวยการกลุ่มธุรกิจท่องเที่ยว เคป แอนด์ แคนทารี โฮเทลส์ ร่วมกับ ไบรอน โจนส์ และ กัญญารัตน์ โจนส์ บริษัท มีเดีย บิซิเนส เซอร์วิส จำกัด เจ้าของสิทธิ์ในการจัดการแข่งขันเรือใบนานาชาติ จัดพิธีเปิดการแข่งขัน เคปพันวา โฮเทล ภูเก็ต เรซวีค 2022 ครั้งที่ 19 โดยมี ณรงค์ วุ่นซิ้ว ผู้ว่าราชการจังหวัดภูเก็ต, นันทาศิริ รณศิริ ผู้อำนวยการสำนักงาน การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย (ททท.) สำนักงานภูเก็ต, ณชพงศ ประนิตย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเจ้าท่าภูมิภาค สาขาภูเก็ต, รัชดาภรณ์ โออิน ผู้อำนวยการท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดภูเก็ต ให้เกียรติมาร่วมงานพิธีเปิดการแข่งขัน และ วอยเทค มาเรียน คาซิกกี้ ผู้จัดการทั่วไป โรงแรมฯ ร่วมต้อนรับ ณ โรงแรมเคปพันวา ภูเก็ต
You must be logged in to post a comment Login