- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 11 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
C&G ร่วมพัฒนาและส่งมอบสวนลาภาภิรมณ์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/08/Sd.jpg)
บริษัท ซีแอนด์จี เอ็นไวรอนเมนทอล โปรเท็คชั่น (ประเทศไทย) จำกัด ผู้ดำเนินโครงการโรงกำจัดขยะผลิตไฟฟ้าเพื่อสิ่งแวดล้อมหนองแขม ร่วมพัฒนาและส่งมอบสวนลาภาภิรมณ์ เพื่อเพิ่มพื้นที่สีเขียว และปรับปรุงภูมิทัศน์บริเวณวัดวงษ์ลาภาราม ให้เป็นพื้นที่พักผ่อนหย่อนใจของประชาชน โดยนายนพดล พฤกษะวัน พร้อมคณะผู้บริหาร บริษัทฯ มอบให้วัด และชุมชนวัดวงษ์ลาภาราม โดยมีท่านเจ้าอาวาสวัดวงษ์ลาภาราม และประธานชุมชนเป็นผู้รับมอบ พร้อมด้วยนางมณีวรรณ ศรีสวัสดิ์ ผู้อำนวยการเขตหนองแขม เป็นประธานสักขีพยาน ณ บริเวณวัดวงษ์ลาภาราม เขตหนองแขม เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login