- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 9 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
โรงแรมแคนทารี อยุธยา ให้การต้อนรับคณะทูตและกงสุลต่างประเทศประจำประเทศไทย
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/09/1-9.jpg)
ธีระ จำแลงนคร ผู้จัดการทั่วไป โรงแรมคลาสสิค คามิโอ อยุธยา และ นันทิยา บุญรักษา ผู้จัดการฝ่ายขาย เป็นตัวแทนเคป แอนด์ แคนทารี โฮเทลส์ ให้การต้อนรับ อานา มาเรีย ปริเอโต อาบัด เอกอัครราชทูตสาธารณรัฐโคลอมเบียประจำประเทศไทย, อิศอม ศอเลียะห์ เอช.อัลฌุฏอยลี อุปทูตราชอาณาจักรซาอุดีอาระเบียประจำประเทศไทย, วาลเดอมาร์ ดูบันยอฟสกี้ เอกอัครราชทูตสาธารณรัฐโปแลนด์ประจำประเทศไทย, มุนา อับบาส มะฮ์มูด รอฎี เอกอัครราชทูตอาณาจักรบาห์เรนประจำประเทศไทย, มีกะ โตมิ เลขานุการเอกและรองหัวหน้าคณะทูต สถานทูตฟินแลนด์ประจำประเทศไทย พร้อมด้วยคณะทูต กงสุลต่างประเทศประจำประเทศไทยและคู่สมรสจาก 36 ประเทศ ที่มาทัศนศึกษาโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริของสมเด็จพระบรมราชชนนีพันปีหลวง จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ให้เกียรติเข้าพัก ณ โรงแรมแคนทารี อยุธยา
You must be logged in to post a comment Login