- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 7 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
Be Better Together ร่วมสมทบทุน โครงการกองบุญชีวิต มูลนิธิ ซี.ซี.เอฟ. เพื่อเด็กและเยาวชน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/09/001-61.jpg)
คุณธนัทอร สุรีย์รักษณ์ ประธานกรรมการบริหาร บริษัท ไทยเนสคอร์เปอร์เรชั่น จำกัด พาโครงการ Be Better Together เข้าเฝ้าทูลละอองพระบาท ทูลเกล้าทูลกระหม่อมถวายเงิน สมทบทุน โครงการกองบุญชีวิต มูลนิธิ ซี.ซี.เอฟ. เพื่อเด็กและเยาวชน ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี
เมื่อวันที่ 26 สิงหาคม 2565 เวลา 14:09 น. ที่ผ่านมา โครงการ Be Better Together นำโดย คุณธนัทอร สุรีย์รักษณ์ ประธานกรรมการบริหาร บริษัท ไทยเนสคอร์เปอร์เรชั่น จำกัด ได้เข้าเฝ้าทูลละอองพระบาท ทูลเกล้าทูลกระหม่อมถวายเงิน จำนวน 500,000 บาท “โครงการกองบุญชีวิต มูลนิธิ ซี.ซี.เอฟ. เพื่อเด็กและเยาวชน ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ” ณ วังสระปทุม
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/09/002-58.jpg)
สำหรับมูลนิธิ ซี.ซี.เอฟ. เพื่อเด็กและเยาวชน ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี นับเป็นองค์การพัฒนาเอกชน ที่ดำเนินพันธกิจในการพัฒนาเด็กด้อยโอกาสในประเทศไทย และมอบโอกาสให้พวกเขาได้มีคุณภาพชีวิตที่ดีขึ้นยิ่งกว่าเดิม
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/09/003-47.jpg)
โครงการ Be Better Together เป็นเกียรติและความภูมิใจอย่างหาที่สุดไม่ได้ ที่ได้เป็นส่วนหนึ่งใน 65 ปี ของมูลนิธิ ซี.ซี.เอฟ. เพื่อให้เด็กและเยาวชนได้รับโอกาสในการพัฒนาคุณภาพชีวิตผ่านการดำเนินงานของโครงการสืบเนื่องต่อไป
You must be logged in to post a comment Login