- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 7 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
เคทีซีรวมน้ำใจสมาชิกบัตรฯ ส่งมอบเงิน สมทบทุนเข้ามูลนิธิศุภนิมิตฯ เข้าโครงการอุปการะเด็ก
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2022/09/KTC.jpg)
นางสาวสิรีรัตน์ คอวนิช ผู้อำนวยการ – การตลาดบัตรเครดิต “เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) เป็นตัวแทนมอบเงินจำนวน 29,980,979 บาท สมทบทุนให้กับมูลนิธิ ศุภนิมิตแห่งประเทศไทย เข้าโครงการอุปการะเด็ก เพื่อมุ่งเน้นการพัฒนาคุณภาพชีวิตของเด็ก ครอบครัว และชุมชนยากไร้ เพื่อแก้ปัญหาความยากจน และนำความอยู่ดีมีสุขให้แก่เด็ก ครอบครัวและชุมชนที่เขาอาศัยอยู่ ให้สามารถพึ่งพาตนเองได้อย่างยั่งยืน ซึ่งสมาชิกบัตรเครดิตเคทีซีได้ร่วมกันบริจาคผ่านช่องทางต่างๆ ของเคทีซี ทั้งการใช้คะแนนสะสม KTC FOREVER และการบริจาคผ่านบัตรเครดิตเคทีซี โดยมีนางสาวเมลิซา อะเบริน ผู้อำนวยการสายงานการตลาดและระดมทุน มูลนิธิศุภนิมิตฯ ให้เกียรติรับมอบ ณ มูลนิธิศุภนิมิตแห่งประเทศไทย เขตห้วยขวาง เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login